Úrslit móts: Sjóve, Vestmannaeyjar, 6.-7. maí '16

Elín Snorradóttir, Sjór

Númer3Sveit1
TrúnađarmađurNei
Bt115
Bt215

Heildarveiđi

FisktegundAfliFjöldiMetMeđal
Ţorskur165,402913,5505,703
Ufsi5,2022,9002,600
Gullkarfi6,7091,3000,744
Steinbítur1,6011,6001,600
Langa8,3518,3508,350
Keila7,0023,8003,500
Samtals194,254413,5504,414

Íslandsmeistarastig

TegundStigSkýring
Mótsstig1353. sćti fyrri dag (65 stig), 2. sćti seinni dag (70 stig)
Bátastig931. sćti fyrri dag (50 stig), 2. sćti seinni dag (43 stig)
Bónusstig0
Leiđrétting0
Samtals228