Úrslit móts: Sjóve, Vestmannaeyjar, 6.-7. maí '16

Jóhannes Marian Simonsen, Sjóskip

Númer28Sveit6
TrúnađarmađurNei
Bt115
Bt215

Heildarveiđi

FisktegundAfliFjöldiMetMeđal
Undirmál0,8520,425
Ţorskur190,604410,6004,331
Ufsi1,2021,2000,600
Gullkarfi11,70141,4500,835
Steinbítur1,4011,4001,400
Langa6,8016,8006,800
Keila2,5012,5002,500
Samtals214,206310,6003,400

Íslandsmeistarastig

TegundStigSkýring
Mótsstig8525. sćti fyrri dag (24 stig), 5. sćti seinni dag (61 stig)
Bátastig863. sćti fyrri dag (36 stig), 1. sćti seinni dag (50 stig)
Bónusstig0
Leiđrétting0
Samtals171