Úrslit móts: Sjóve, Vestmannaeyjar, 6.-7. maí '16

Hersir Gíslason, Sjór

Númer5Sveit2
Trúnađarmađur
Bt115
Bt215

Heildarveiđi

FisktegundAfliFjöldiMetMeđal
Ţorskur124,30219,8505,919
Ufsi7,9052,1001,580
Gullkarfi6,5581,3000,818
Steinbítur4,3031,7501,433
Langa10,7026,1005,350
Keila14,3035,9004,766
Samtals168,05429,8504,001

Íslandsmeistarastig

TegundStigSkýring
Mótsstig5422. sćti fyrri dag (27 stig), 22. sćti seinni dag (27 stig)
Bátastig792. sćti fyrri dag (43 stig), 3. sćti seinni dag (36 stig)
Bónusstig0
Leiđrétting0
Samtals133